Teepu Sealant ePTFE fun Idabobo ati Lilẹ ti o gbẹkẹle
Awọn ẹya ara ẹrọ teepu JINYOU EPTFE
● Ìrísí kékeré tó fẹ̀ sí i
● Idaabobo kemikali ti o tayọ lati PH0-PH14
● Idaabobo UV
● Kò ní darúgbó
JIYOU EPTFE Igbẹhin teepu
Tẹ́ẹ̀pù ìdìpọ̀ JINYOU ePTFE jẹ́ ohun èlò ìdìpọ̀ tó wúlò gan-an, tó sì gbéṣẹ́, tí a ń lò fún onírúurú iṣẹ́ ilé-iṣẹ́.
Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní pàtàkì ti teepu ìdì ePTFE ni láti pèsè èdìdì tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó pẹ́ títí ní àwọn àyíká tí a ti ń gbóná janjan àti tí a ti ń gbóná janjan. Láìdàbí àwọn ohun èlò ìdì ePTFE mìíràn bíi rọ́bà tàbí sílíkónì, teepu ìdì ePTFE kì í ba jẹ́ tàbí kí ó pàdánù àwọn ohun ìní ìdì e rẹ̀ kódà nígbà tí a bá fara hàn sí àwọn ipò tí ó le koko. Èyí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò bíi ìdì epo, ìdìpọ̀ fáìlì, àti gaskets nínú àwọn ilé iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ kẹ́míkà, àwọn ilé iṣẹ́ epo, àti àwọn ibi iṣẹ́ míràn.
Àǹfààní mìíràn ti teepu ìdìbò ePTFE ni resistance kemikali rẹ̀ tó tayọ. A mọ PTFE fún àìfaradà àti resistance rẹ̀ sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn kẹ́míkà, ásíìdì, àti àwọn ohun olómi. Èyí mú kí teepu ìdìbò ePTFE jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò ìdìbò níbi tí ìfarahàn sí àwọn kẹ́míkà líle jẹ́ ohun tó ń fa àníyàn. Ní àfikún, teepu ìdìbò ePTFE kì í ṣe majele, kò sì ní tú ohunkóhun tó lè pa á lára jáde, èyí tó mú kí ó dára fún lílò nínú ṣíṣe oúnjẹ àti lílo oògùn.
Tẹ́ẹ̀pù ìdì ePTFE náà tún rọrùn láti lò, ó sì lè yípadà, èyí tó mú kí ó bá àwọn ojú ilẹ̀ tí kò báradé mu, tó sì lè mú kí ó ní ìdì tí ó lẹ̀ mọ́ra. Èyí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún àwọn ohun èlò ìdì tí a fi ń dì í níbi tí ìdì tí ó lẹ̀ mọ́ra tí kò sì ní ìjó ṣe pàtàkì. Ní àfikún, tẹ́ẹ̀pù ìdì ePTFE rọrùn láti fi sori ẹrọ, a sì lè gé e sí ìwọ̀n tàbí ìrísí èyíkéyìí, èyí tó mú kí ó jẹ́ ohun èlò ìdì tí ó wọ́pọ̀ tí a lè lò fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò.












