JINYOU tàn ní ìfihàn GIFA & METEC ní Jakarta pẹ̀lú Àwọn Ìpèsè Ìṣàlẹ̀ Tuntun

Láti ọjọ́ kọkànlá oṣù kẹsàn-án sí ọjọ́ kẹrìnlá oṣù kẹsàn-án, JINYOU kópa nínú ìfihàn GIFA & METEC ní Jakarta, Indonesia. Ìṣẹ̀lẹ̀ náà ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpele tó dára fún JINYOU láti ṣe àfihàn ní Gúúsù ìlà oòrùn Éṣíà àti ju àwọn ọ̀nà àfikún tuntun rẹ̀ fún iṣẹ́ irin lọ.

A le tọpasẹ̀ gbòǹgbò JINYOU láti ọ̀dọ̀ LINGQIAO EPEW, tí a dá sílẹ̀ ní ọdún 1983 gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára ​​àwọn olùpèsè eruku ìṣáájú ní China. Fún ohun tí ó lé ní ogójì ọdún, a ti ń pèsè àwọn ọ̀nà àgbékalẹ̀ eruku tó dára jùlọ fún àwọn oníbàárà wa.

Wíwà wa ní GIFA 2024 fi hàn pé a ti ṣetán láti fúnni ní iṣẹ́ akọ́ṣẹ́mọṣẹ́ ní gbogbo ìgbà, látiÀwọ̀ ePTFE, àlò ...

Ohun tó ṣe pàtàkì ni ìfihàn JINYOU ti àwọn àpò àlẹ̀mọ́ onípele tó gbajúmọ̀ fún ilé iṣẹ́ irin nígbà ìfihàn náà, èyí tó fi agbára ìṣàn omi àti agbára tó gbéṣẹ́ hàn.

Ní ọjọ́ iwájú, JINYOU yóò tẹ̀síwájú nínú ìyàsímímọ́ rẹ̀ sí ààbò àyíká nípasẹ̀ pípèsè àwọn omi ìfọ́ afẹ́fẹ́. A ń retí Ilẹ̀ Ayé mímọ́ pẹ̀lú àwọn ìtújáde eruku ilé iṣẹ́ tí ó dínkù.

Ifihan GIFA & METEC
Ifihan GIFA & METEC2
Ifihan GIFA & METEC1
Ifihan GIFA & METEC3

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-15-2024