Ẹgbẹ́ JINYOU ṣe àwọn ìgbì omi ní ibi ìfihàn Techtextil, wọ́n ń dáàbò bo àwọn ìsopọ̀ pàtàkì nínú iṣẹ́ àlò àti ìṣòwò aṣọ

Iṣòwò1
Iṣowo 2

Ẹgbẹ́ JINYOU kópa nínú ìfihàn Techtextil ní àṣeyọrí, wọ́n sì ń ṣe àfihàn àwọn ọjà àti ojútùú tuntun wa nínú àwọn pápá ìfọṣọ àti aṣọ. Nígbà ìfihàn náà, a bá àwọn oníbàárà àti àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ àdúgbò àti ti àgbáyé sọ̀rọ̀, a sì ń fi ìmọ̀ àti ìṣẹ̀dá ilé-iṣẹ́ náà hàn nínú àwọn ẹ̀ka wọ̀nyí. Ìfihàn náà fún ẹgbẹ́ JINYOU ní àǹfààní pàtàkì láti ṣe ìpàṣípààrọ̀ àwọn ìrírí pẹ̀lú àwọn ẹlẹgbẹ́ ilé-iṣẹ́, láti fẹ̀ síi nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìṣòwò wa, àti láti mú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà tó wà àti àwọn tó ṣeé ṣe kí wọ́n ní agbára lágbára. Ẹgbẹ́ JINYOU yóò máa bá a lọ láti gbìyànjú láti mú ìṣẹ̀dá àti ìníyelórí wá sí iṣẹ́ ìfọṣọ àti aṣọ láti bá àìní àti ìfojúsùn àwọn oníbàárà mu.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-24-2024