Ẹgbẹ́ JINYOU kópa nínú ìfihàn Hightex 2024 ní àṣeyọrí, níbi tí a ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọ̀nà ìfọṣọ tuntun àti àwọn ohun èlò tó ti pẹ́. Ìṣẹ̀lẹ̀ yìí, tí a mọ̀ sí àpérò pàtàkì fún àwọn ògbóǹtarìgì, àwọn olùfihàn, àwọn aṣojú ìròyìn, àti àwọn àlejò láti àwọn ẹ̀ka aṣọ ìmọ́-ẹ̀rọ àti àwọn ẹ̀ka tí kì í ṣe aṣọ ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn àti Ìlà Oòrùn Yúróòpù, pèsè ìpele pàtàkì fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀.
Lọ́nà pàtàkì, Hightex 2024 ṣe àmì ìfarahàn fún ìdúró àkọ́kọ́ ti JINYOU ní agbègbè Turkey àti Middle East. Jákèjádò ìfihàn náà, a tẹnu mọ́ ìmọ̀ àti ìṣẹ̀dá wa nínú àwọn ẹ̀ka pàtàkì wọ̀nyí nípasẹ̀ ìjíròrò pẹ̀lú àwọn oníbàárà àti àwọn alábàáṣiṣẹ́pọ̀ ní àdúgbò àti ti àgbáyé.
Ní wíwo ọjọ́ iwájú, ẹgbẹ́ JINYOU ṣì jẹ́jẹ̀ẹ́ sí ìdàgbàsókè gbogbogbòò, wọ́n sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ àti ọjà tó dára déédé wà fún àwọn oníbàárà kárí ayé. Àfojúsùn wa ń bá a lọ láti máa mú kí ìmọ̀ tuntun pọ̀ sí i àti láti mú kí àwọn ilé iṣẹ́ ìfọṣọ, aṣọ àti àwọn ilé iṣẹ́ míìrán wà.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-10-2024