Awọn iroyin
-
JINYOU lọ sí Filtech láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú ìṣàn tuntun
Filtech, ayẹyẹ àlẹ̀mọ́ àti ìyàsọ́tọ̀ tó tóbi jùlọ ní àgbáyé, ni wọ́n ṣe ní àṣeyọrí ní Cologne, Germany ní ọjọ́ kẹrìnlá sí ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kejì, ọdún 2023. Ó kó àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́, àwọn onímọ̀ sáyẹ́ǹsì, àwọn olùwádìí àti àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ láti gbogbo àgbáyé jọ, ó sì fún wọn ní pẹpẹ tó yanilẹ́nu láti...Ka siwaju -
A fi àmì ẹ̀yẹ tuntun méjì fún JINYOU
Àwọn ọgbọ́n èrò orí ló ń darí ìgbésẹ̀, JINYOU sì jẹ́ àpẹẹrẹ pàtàkì fún èyí. JINYOU ń lépa ìmọ̀ ọgbọ́n orí kan pé ìdàgbàsókè gbọ́dọ̀ jẹ́ tuntun, ìṣètò, aláwọ̀ ewé, ṣíṣí sílẹ̀, àti pínpín. Ìmọ̀ ọgbọ́n orí yìí ló ti jẹ́ agbára ìdarí àṣeyọrí JINYOU nínú iṣẹ́ PTFE. JIN...Ka siwaju -
Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Agbára Aláwọ̀ Ewé 2 MW ti JINYOU
Láti ìgbà tí wọ́n ti ṣe òfin agbára ìtúnṣe ti PRC ní ọdún 2006, ìjọba orílẹ̀-èdè China ti fi àwọn owó ìrànlọ́wọ́ fún photovoltaics (PV) fún ogún ọdún sí i láti ṣètìlẹ́yìn fún irú ohun àlùmọ́nì tí a lè tún ṣe bẹ́ẹ̀. Láìdàbí epo rọ̀bì àti gaasi àdánidá tí a kò lè tún ṣe, PV jẹ́ ohun àgbékalẹ̀ tí ó ṣeé gbé kalẹ̀ àti...Ka siwaju